• head_banner_01

Rufin rufi

Takaitaccen Bayani:

Rufin rufin ƙarfe yana ba da babban zaɓi don hayaniyar ruwan sama bayan sanya layin kumfa Meishuo, don haka mutane za su iya tserewa daga damuwa daga faɗuwar ruwan sama a kan rufin ƙarfe. Bayan haka, kamar yadda kumfa mai rufaffiyar tantanin halitta mai giciye yana da kyakkyawan aiki akan sarrafa rawar jiki, juriyar danshi da rufin zafi lokacin da ya goyi bayan foil na aluminum.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffar

Rufin rufin kumfa ne na Meishuo wanda aka lulluɓe tare da foil na aluminum mai gefe ɗaya ko mai gefe biyu don rufin ƙarfe a ƙarƙashin bene / ƙarƙashin rufin rufin. Za a iya amfani da rufin rufin kumfa mai haɗe-haɗe don shuke-shuken masana'antu, rufin kasuwanci da zubar da rufin, kuma yana iya dacewa da tarin masana'antu a duniya. Rubutun tunani na iya toshe wani yanki mai faɗin zafi da aka samu ta hanyar tsari.

Rubutun kumfa mai nuni zai iya aiki azaman shinge mai haske kuma yayi tunani / toshe 95% na zafi. A cikin wuraren da ke da zafin rana, wannan yana samar da ingantaccen samfuri saboda yana rage buƙatar AC ko rage ƙimar amfani da su ta hanyar adana albarkatu masu yawa.

Kare ma'aikatan ku daga yanayin dumama waje yanzu ya fi sauƙi. Rufin Meishuo ba wai kawai yana rage buƙatar raka'a na kwandishan a cikin ɗakunan ajiya ba, don haka ceton jari amma har ma yana rage ƙimar zafi na waje sosai don haka ya zama abokin kasuwancin ku mafi kyau. Kyakkyawan juriya na thermal da ikon iyakance yaduwar danshi yana haifar da haɓakar rayuwar tsarin da kuma kare motocin daga lalacewa daga yanayin yanayi mara kyau.

Menene ƙari, rufin rufin ƙarfe yana ba da babban zaɓi don hayaniyar ruwan sama bayan sanya layin kumfa Meishuo, don haka mutane za su iya tserewa daga rarrabawar ruwan sama a kan rufin ƙarfe. Bayan haka, kamar yadda kumfa mai rufaffiyar tantanin halitta mai giciye yana da kyakkyawan aiki akan sarrafa rawar jiki, juriyar danshi, da rufin zafi lokacin da ya goyi bayan foil na aluminum.

Dangane da ƙayyadaddun buƙatun ku, muna da ikon keɓance saman don buƙatu daban-daban, kamar foil ɗin aluminium gefe ɗaya, bangon alumini na bangarorin biyu, da bangon aluminum na gefe ɗaya tare da sauran mannen gefe. Bayan haka, kauri kuma yana canzawa daga 5mm zuwa 10mm ko mafi girma, da fatan za a tambaye mu ta e-mail: info@msfoam.com don ƙarin cikakkun bayanai. Mun yi farin cikin amsa muku ƙarin tambayoyi ɗaya bayan ɗaya bisa dukkan gogewarmu. Ana sa ran tambayar ku da gaske.

Amfani

● Ajin wuta da hayaki

● Ruwan da ba zai iya jurewa ba da ƙarancin sha ruwa

● Kyakkyawan ingancin thermal

● Kumfa mai son muhalli

● Ajiye farashi


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana